ừ ngày 09/7 đến ngày 21/7/2024 UBND phối hợp với Đoàn thanh niên phường Nam Hồng tổ chức thành công giải bóng đá thiếu niên hè 2024. Giải đã quy tụ...
Chiều nay 9/7, Đảng ủy phường Nam Hồng tổ chức hội nghị tổng kết 15 năm thực hiện Nghị quyết số 09-NQ/TU ngày 19/8/2009 của Ban Thường vụ Tỉnh ủy...
Vừa qua, Hội LHPN phường Nam Hồng tổ chức Hội nghị đánh giá giữa nhiệm kỳ thực hiện Nghị quyết đại hội đại biểu Phụ nữ các cấp nhiệm kỳ 2021-2026,...
Ngày 21/6/2024 UBND phường Nam Hồng phối hợp với các ngành, các cơ quan có liên quan tổ chức hội nghị tuyên truyền phổ biến Pháp luật, hỏi đáp...
Sáng ngày 21/6, Hội Khuyến học – Cựu giáo chức phường Nam Hồng đã tổ chức Đại hội đại biểu thứ II, nhiệm kỳ 2024-2029. Đến dự có đồng chí Đinh Thị...
Để đảm bảo tính khả thi, đề nghị toàn thể Nhân dân tham gia đóng góp ý kiến về phương án điều chỉnh, đặt bổ sung tên đường trên địa bàn thị xã Hồng...
Chiều ngày 31/5/2024, Hội người cao tuổi phường tổ chức sinh hoạt CLB liên thế hệ tự giúp nhau. Về tham dự với buổi sinh hoạt có đại diện ban...
Chiều ngày 24/5, UBND phường Nam Hồng tổ chức Lễ phát động Tháng hành động vì trẻ em năm 2024 với chủ đề “Hành động thiết thực, ưu tiên nguồn lực...
Chiều ngày 23/5/2024, Hội LHPN phường phối hợp với Hội LHPN thị xã và Trung tâm bồi dưỡng chính trị thị xã tổ chức sinh hoạt chuyên đề “Đảng ta...
Chiều nay 9/7, Đảng ủy phường Nam Hồng tổ chức hội nghị tổng kết 15 năm thực hiện Nghị quyết số 09-NQ/TU ngày 19/8/2009 của Ban Thường vụ Tỉnh ủy về nâng cao năng lực và hiệu quả hoạt động của hệ thống chính trị cơ sở xã, phường, thị trấn; Sơ kết nhiệm vụ chính trị 6 tháng đầu năm, triển khai...
Phát huy truyền thống tốt đẹp của dân tộc với tinh thần “tương thân, tương ái” “lá lành đùm lá rách”. Chiều ngày 13/01/2022, Công ty TNHH Như Nam đã trao tặng 50 phần quà cho người nghèo, hộ gia đình có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn phường, mỗi suất quà trị giá 500 ngàn đồng. Về tham dự buổi...
Sáng ngày 13/5, tại Trường THCS Nam Hồng, UBND phường Nam Hồng phối hợp với Công an thị xã Hồng Lĩnh, Công an phường tổ chức buổi tuyên truyền mô hình “Thị xã Hồng Lĩnh không có tội phạm về ma túy”