Nhân dịp kỷ niệm 19 năm ngày doanh nhân Việt Nam (13/10/2004-13/10/2023), Đảng ủy, HĐND, UBND, UBMTTQ phường Nam Hồng đã tổ chức tặng hoa chúc mừng các doanh nghiệp, doanh nhân tiêu biểu trên địa bàn thị xã Hồng Lĩnh và phường Nam Hồng,
![](/namhong/Photos/2023-10-13/anh 1 lanh dao phuong chuc mung tap doan Nhu Nam_103514.jpg)
![](/namhong/Photos/2023-10-13/anh 2_103519.jpg)
![](/namhong/Photos/2023-10-13/anh 4_103527.jpg)
Một số hình ảnh
Lãnh đạo địa phương đã ghi nhận, đánh giá cao sự đóng góp của các doanh nghiệp, doanh nhân vào sự phát triển của phường, đồng thời cũng cảm ơn sự đóng góp của các doanh nghiệp, doanh nhân đã tích cực tham gia các hoạt động nhân đạo, từ thiện, an sinh xã hội tại địa phương.
![](/namhong/Photos/2023-10-13/anh 5_103530.jpg)
![](/namhong/Photos/2023-10-13/anh 6_103532.jpg)
![](/namhong/Photos/2023-10-13/anh 9_103540.jpg)
![](/namhong/Photos/2023-10-13/anh 10_103543.jpg)
![](/namhong/Photos/2023-10-13/anh 11_103546.jpg)
Một số hình ảnh
Trong thời gian tới, mong muốn các doanh nghiệp tiếp tục phát triển, góp phần tạo việc làm, thu nhập cho người lao động và đóng góp vào sự phát triển chung của địa phương.